Kamfaninmu ya fara samar da tawul mai matsewa a shekarar 2003, ba mu da wani babban bita a lokacin. Kuma kawai muna kiranmu da Lele Towel Factory, wanda kasuwanci ne na mutum ɗaya.
Mun yi tawul ɗin da aka matse kawai a bayan gidanmu a cikin ƙaramin gida. Amma a lokacin, muna da oda da yawa daga kasuwar cikin gida. Kowace rana muna da aiki sosai don samar da waɗannan samfuran da kuma isar da su ga abokan cinikinmu.
Har zuwa shekarar 2006, mun yi tunanin ya kamata mu kafa kamfani na hukuma kuma muka sanya wa kamfanin suna Hangzhou Linan Huasheng Daily Necessities Co., Ltd. Kuma mun ci gaba da faɗaɗa kasuwancinmu. Mun fara samar da tawul ɗin da aka matse ga kamfanonin kasuwanci na China, kuma muka fara haɓaka wasu samfuran da ba a saka ba, kamar tawul ɗin auduga, tawul ɗin kwalliya, da tawul ɗin wanka da aka matse.
A shekarar 2010, shugabanmu ya ƙirƙiro sabuwar fasahar kera tawul ɗin auduga mai busarwa. Ya ƙirƙiro wannan injin bisa ga ra'ayoyin injin takarda. Kuma mu ne masana'antar farko da ke samar da irin wannan tawul ɗin fuska na auduga.
A cikin shekarar 2014, mun kammala taronmu na tsabtace muhalli na duniya mai matakai dubu goma kuma kowanne samfura ana ƙera shi ne kawai a ƙarƙashin wannan yanayi mai tsabta. Mun fara fitar da kayayyaki da shigo da su da kanmu, mun fara yin kasuwanci kai tsaye da abokan ciniki a ƙasashen waje. Mun fitar da kayayyaki zuwa Arewacin Amurka, Kudancin Amurka, Afirka ta Kudu, Turai, Kudu maso Gabashin Asiya, Gabas ta Tsakiya da Japan. Yawancin abokan cinikinmu na yanzu suna yin kasuwanci da mu fiye da shekaru 3-5 kuma suna ci gaba da wannan kyakkyawar alaƙar kasuwanci yanzu.
A shekarar 2018, mun sake faɗaɗa aikin bitarmu, daga 3000m2 zuwa 4500m2. Tare da layuka 9 na kera tawul ɗin da aka matse, layuka 2 na kera tawul ɗin auduga, layuka 3 na kera goge-goge da za a iya zubarwa da sauran kayayyaki.
A shekarar 2020, mun ƙaura zuwa sabuwar masana'anta da bita, wadda ta fi dacewa da sufuri da kuma muhalli mai kyau. Yanzu muna da fiye da sashen bita na mita 5000 da ofis da sashen bincike da tsara manufofi. Yanzu muna da layuka 13 na kera tawul mai matsewa, layuka 3 na kera tawul busasshe na auduga, layuka 5 na kera goge goge da za a iya zubarwa da sauran kayayyaki.
Masana'antarmu ta sami amincewar SGS, BV, TUV da ISO9001. Muna da haƙƙin mallaka na ƙasa da yawa, takardar shaidar haƙƙin mallaka na ƙira, da takardar shaidar haƙƙin mallaka na ƙirƙira.
Muna son wannan masana'antar da ba ta saka ba, muna fatan za mu iya sa goge-goge marasa saka su maye gurbin takarda a cikin kwana ɗaya. Kayan goge-goge 100% na viscose suna da lalacewa 100%, wanda hakan samfuri ne mai kyau ga muhalli kuma yana inganta rayuwarmu.
Lokacin Saƙo: Afrilu-28-2021
