Daga 12 ga Mayu zuwa 14 ga Mayu, bikin baje kolin kyau na Shanghai na 2021, mun halarci bikin ne domin tallata kayayyakinmu marasa saka.
Da COVID-19, ba za mu iya halartar baje kolin kayayyakinmu a ƙasashen waje ba, za mu sake ɗaukar samfuranmu zuwa ƙasashen waje idan Covid-19 ya ƙare.
Daga wannan baje kolin da aka yi a Shanghai, mun fahimci cewa kayayyakin tsaftacewa marasa saka suna ƙara shahara, har ma suna da mahimmanci a rayuwarmu ta yau da kullun.
Muna fatan abokan ciniki za su iya amfani da goge-goge marasa saƙa fiye da takarda. Goge-goge na busasshe na iya zama da danshi da bushewa sau biyu, kuma suna da sauƙin lalata muhalli tare da fasalin da zai iya lalata su.
Lokacin Saƙo: Mayu-21-2021
