Mataimaka ne masu matuƙar amfani waɗanda koyaushe kuke da su a cikin ɗakin girkin ku. Kowace uwar gida za ta gaya muku cewa goge-goge na kicin galibi ana amfani da su ne a matsayin taimakon gaggawa ga ruwa da ya zube ko ƙananan ƙazanta. Duk da haka, mun gano wasu amfani da suke ɓoyewa.
Maƙallan zane - aljanna ga ƙwayoyin cuta?
Wataƙila ya isa a faɗi kalma ɗaya kawai don jawo hankalinka. Kwayoyin cuta.
Domin guje musu, ya kamata ku sami goge-goge daban-daban don kowane aiki. Ɗaya don hannuwa, ɗaya don abinci, na uku don cire ɓawon burodi daga saman teburi, na huɗu...da sauransu. Gaskiya, za mu iya kula da duk wannan? Idan kai kaɗai ne a cikin gida, to ba shakka. Duk da haka, mun sani daga gogewarmu cewa wasu 'yan uwa ba su da isasshen kyau. Ba tare da ambaton wanke-wanke da guga akai-akai na waɗannan goge-goge ba.
Babban aboki a cikin dafa abinci
Gogaggun kicin da za a iya zubarwaSaboda haka zaɓi ne mafi amfani fiye da tawul. Amma ba mu ambaci babban abin da suka mallaka ba -- sauƙin amfani da su. Bayan kicin, ana iya amfani da su don wankewa da goge tagogi, motoci, bandakuna, lambuna ko haɗarin dabbobin gida. Amma idan muka yi la'akari da kicin ɗin sosai, suna da amfani sosai.
Kayan lambu sabo ne koyaushe
Babu wanda ke jin daɗin cewa bayan siyan salati sabo ya lalace washegari. Haka kuma, kayan lambu da 'ya'yan itatuwa da aka ci rabin-cin da aka adana a cikin firiji suna rasa bitamin a hankali. Ko a nan za ku iya dogara da sugoge-goge na girki masu amfani da yawa. A jiƙa su a hankali, a naɗe kayan lambu da 'ya'yan itatuwa a cikinsu, a saka su a cikin jaka a ajiye a cikin firiji. Za su ci gaba da ɗanɗano na tsawon lokaci. Haka nan yake ga ganyaye!
Taimakon gaggawa ga uwaye
Duk wanda ke da gatan sanya wannan lakabin, ya riga ya dandani 'ya'yansa a ɗakin girki. Muna magana ne game da ciyarwa. Ko kuna fara da abincin da aka dafa da farko, ko kuma ɗanku ya ɗauki "matakan farko" na 'yancin kansa, ba kasafai yake tafiya ba tare da kujera mai datti, bene, kai ko jaririnku ba.Gogayen goge-goge na girkian yi su ne don duk wannan datti, har ma za ku iya amfani da su azaman abin rufe fuska idan ba ku da su a yanzu.
Kare kwanoninku da kwanukanku
Wasu saman kasko suna da matuƙar sauƙi ga ƙaiƙayi, musamman waɗanda ke buƙatar amfani da cokali na katako. Idan kana da dabi'ar tara su don ajiya bayan tsaftacewa, sanyagoge-goge na girki masu amfani da yawaTawul a tsakaninsu. Ba za ka karya aikinsu ba kuma ka tsawaita rayuwarsu. Haka nan yake ga kayan abinci, kayan girki da kuma wurin ajiye gilashi da kake fita da su a wasu lokatai na musamman.
Allon yankewa mara biyayya
Ina da tabbacin wani lokacin za ka yi fushi idan allon yanke hannunka ya gudu daga hannunka. Fiye da haka idan ka yanke yatsanka saboda hakan. Yi ƙoƙarin danshigoge-goge na girki masu amfani da yawaa ƙarƙashinsa don hana shi yawo a kan teburin.
Lokacin Saƙo: Nuwamba-22-2022
