Yin amfani da goge-goge na iya zama hanya mai tasiri don kawar da zube da ɓarna. Ana amfani da su a ko'ina tun daga goge saman ƙasa zuwa kula da marasa lafiya a wurin asibiti.
Akwai nau'ikan gogewa da yawa akwai don yin ayyuka daban-daban. Daga rigar goge zuwa busassun bushes, ana iya amfani da nau'ikan goge daban-daban a wurin aiki.
Wataƙila kun saba da jika, waɗanda galibi ana amfani da su azaman gogewar jarirai, ko azaman kayan tsaftacewa. Amma zai iyabusassun gogezama mafi kyau zabi?
Kalli dalilinbusassun gogesun fi rigar kyau.
Marufi mai rahusa
Rigar goge-goge yana buƙatar maras sha, marufi mai hana ruwa don kiyaye su. Tare da busassun goge, duk da haka, ba kwa buƙatar wannan ƙarin kariya. Bukatun marufi daban-daban na iya tasiri farashin samfurin, kuma kuna iya samun hakanbusassun gogesun fi rahusa fiye da matsakaicin jika samfurin ku saboda wannan.
Manufa don babban kundin amfani
Busassun gogesun dace sosai don samun kewaye. Idan kuna buƙatar gogewa da yawa a cikin layin aikin ku, ƙila za ku fi son yin amfani da busassun goge sun fi dacewa. Rigar goge-goge na iya yin tasiri, musamman lokacin da ake magance zubewa ko tsaftacewa, amma busassun gogewa na iya samun ƙarin amfani mai amfani don jiƙa samfuran ba tare da yaɗa su ba.
Busashen goge-goge ba zai bushe ba na tsawon lokaci
Wani abu mai ban takaici game da goge-goge, musamman waɗanda ke ɗauke da barasa, shine cewa suna iya bushewa cikin lokaci. Wannan bai dace ba lokacin da kuke gaggawar kama gogewa cikin gaggawa.
Busassun gogean tsara su don zama bushe har sai an buƙata, sabili da haka ana iya adana shi na dogon lokaci. Za a buƙaci a zubar da busassun rigar goge-goge, wanda zai iya yin ɓarna sosai. Busashen goge-goge na iya taimakawa wajen rage yawan sharar da kuke samarwa kamar yadda ba za ku zubar da su ba kamar yadda za ku yi amfani da busassun goge goge.
Yi amfani da samfuran tsaftacewa
Busassun gogeyana ba ku sassauci don amfani da samfuran tsaftacewa tare da su. An riga an shigar da rigar rigar tare da samfur, wanda zai iya sa su tasiri ga dalilai masu yawa. Idan, duk da haka, kuna son yin amfani da madadin samfuran, to, bushe bushe zai iya taimakawa wajen ɗaukar hakan.
Yin amfani da busassun gogewa shine babban bayani idan kuna ƙoƙarin rage amfani da sinadarai da kuma fifita ƙarin samfuran muhalli maimakon. Suna ba ku ƙarin zaɓi, don haka zaku iya amfani da samfuran da kuke so kuma kuka fi son samun aikin.
Wannangoge bushe bushean cika shi da kwanon filastik / baho, abokan ciniki kawai suna janye daga tsakiyar gogewar nadi, lokaci ɗaya takarda ɗaya, kawai don tsabtace hannaye, tebura, tabarau, kayan daki, da sauransu.
Abokan ciniki suna siyan busassun goge-goge + gwangwani daga wurinmu, sannan su cika ruwa mai kashe ƙwayoyin cuta a cikin ƙasarsu.
Suna sha sosai
Busassun gogesuna sha sosai. A cikin saitunan asibiti, wannan na iya taimaka wa ma'aikata su halarci zubewa da sauri, kiyaye wuraren biyu da marasa lafiya. An yi su daga zane iri ɗaya kamar goge goge, amma da yake ba su ƙunshe da wani samfuri ba, ikon su na sha ruwa yana da ƙarfi.
Ma'auni daban-daban sun dace da ayyuka daban-daban
Busassun gogezo cikin nau'ikan nauyi daban-daban don sanya su dace da ayyuka daban-daban. Shafukan bushewa mai haske shine mafita mai kyau don yawan ɓarna, yana taimakawa wajen tsaftace fata cikin sauƙi.
Busassun goge-goge masu nauyi sun fi tasiri wajen magance tashe ƙasa mai nauyi, kuma sun dace da kulawar haƙuri.
Samun haɗuwa da jika da busassun goge na iya nufin an rufe ku akan duk tushe, amfani da su kamar yadda ake buƙata don kowane ɗawainiya.
Babu ƙamshi
Busassun gogeyawanci ana yin su ne daga auduga, ma'ana samfuri ne mai aminci don amfani da su don tsaftacewa da dalilai masu tsafta. Ba su da ƙamshi, wanda ke nufin ba su da yuwuwar yin fushi da fata. Shafa jika yana da wani nau'i na kamshi, walau sinadari ne ko turare, wanda ke nufin zai iya harzuka fata.
Ba su ƙunshi sinadarai masu tsauri ba
Wani fa'idarbusassun gogeshi ne cewa ba su ƙunshi matsananciyar sinadarai ba. Wannan yana da kyau ga fata mai laushi, amma har ma ga muhalli. Duk da yake ana iya amfani da su tare da sinadarai da sauran kayayyakin, amfani da su kadai, suna nufin za a zubar da ƙananan sinadarai.
Suna iya ɗauka
Kuna iya jigilar busassun goge da sanin ba za su zube ba ko zube kan wasu kayayyaki ko tufafi. Ana iya ɗaukar su a ko'ina, wanda ya sa su dace don tafiya ko ɗaukar aljihu, da dai sauransu.
Dry goge daga HS
A HS, muna ba da adadi da yawabusassun gogedon taimakawa wajen tabbatar da cewa wurin aiki yana da duk abin da yake buƙata.
Busassun gogesuna da fa'idodi da yawa, suna mai da su kadara mai mahimmanci ga wurin aikin ku. Ko kuna siyan fakiti daban-daban ko kuna buƙatar kayayyaki masu yawa don shagunan ku, zaku iya amincewa da HS don isar da abin da kuke buƙata.
Lokacin aikawa: Nuwamba-15-2022