Yadda ake amfani da shi?
Goge-goge na Tsaftace Gidaan yi shi ne da Yadin da ba a saka ba, wanda yake da kyau ga muhalli kuma yana iya lalata muhalli.
An lulluɓe shi kamar birgima, yana da sauƙin yage takarda ɗaya a kowane lokaci.
Za ka iya amfani da shi wajen goge kwanuka ko 'ya'yan itatuwa don ya bushe da sauri.
Za ka iya amfani da shi wajen wanke kwanuka, faranti da kuma tsaftace kayan kicin.
Yana rage radadi, kawai ɗan kuɗi kaɗan ne kawai don wanke abubuwa da yawa.
Yana da launin ja, shuɗi, fari, kore da launin rawaya, wanda zai iya ƙara wa ma'aikatan tsaftace gida farin ciki mai ban sha'awa.
Aikace-aikace
Yana dagoge-goge masu amfani da yawa, goge-goge masu nauyi.
Yana da kyau wajen tsaftace injina, tsaftace kayan aiki. Tsaftace bene, da sauransu.
Kunshin da Aiki
Ana iya naɗe goge-goge marasa saƙa a matsayin birgima, guda 50/jaka, guda 100/jaka, da sauransu.
1. Mai kyau ga muhalli
2. Ƙarfin Tafiya Mai Kyau
3. Mai laushi mai kyau
4. Nauyi mai sauƙi
5. Ba mai guba ba
6. Mai jure ruwa/mai narkewa a ruwa
7. Iska mai iya shiga
Kayayyaki Masu Alaƙa
Goge-goge marasa saka a cikin Rolls
Samarwa
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1. Shin kai kamfani ne na kasuwanci ko masana'anta?
Mu ƙwararru ne waɗanda suka fara samar da kayayyakin da ba a saka ba a shekarar 2003. Muna da Takaddun Shaidar Lasisin Shigo da Fitarwa.
2. Ta yaya za mu iya amincewa da kai?
Muna da binciken SGS, BV da TUV na ɓangare na uku.
3. Za mu iya samun samfura kafin mu yi oda?
eh, muna so mu samar da samfurori don inganci da kuma bayanin kunshin kuma mu tabbatar, abokan ciniki suna biyan kuɗin jigilar kaya.
4. Tsawon wane lokaci za mu iya samun kaya bayan mun yi oda?
Da zarar mun sami ajiya, muna fara shirya kayan aiki da kayan fakiti, sannan mu fara samarwa, yawanci yakan ɗauki kwanaki 15-20.
idan kunshin OEM na musamman, lokacin jagora zai kasance kwanaki 30.
5. Menene fa'idar ku a tsakanin masu samar da kayayyaki da yawa?
Tare da shekaru 17 na ƙwarewar samarwa, muna sarrafa ingancin kowane samfuri sosai.
Tare da tallafin injiniyan ƙwararru, an gyara injunan mu duka don samun ƙarfin samarwa mafi girma da inganci mafi kyau.
tare da duk ƙwararrun masu siyar da Ingilishi, sadarwa mai sauƙi tsakanin masu siye da masu siyarwa.
tare da kayan da muke ƙera da kanmu, muna da farashi mai kyau na masana'anta na samfura.